Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - SHG1500F1140
(0 đánh giá)
Giá thị trường: 5.830.000đ
Giá khuyến mại miền Bắc: 4.860.000đ
Tiết kiệm : -17%
Giá khuyến mại miền Nam: Liên hệ
  • Nhãn hiệu: SHG
  • Model: SHG1500F1140D
Tình trạng : CÒN HÀNG
KHUYẾN MÃI
  • Voucher 500K khi mua thêm lọc nước đầu nguồn UF
  • Voucher 300K khi mua thêm chậu và vòi rửa bát với đơn hàng từ 3 Tr đồng
  • Voucher 300K khi mua thêm bếp điện từ đôi
  • Voucher 200K khi mua thêm bình nóng lạnh
  • Miễn phí vận chuyển toàn quốc
  • Áp dụng cho khách hàng gọi điện, đến trực tiếp hoặc chat!
GỌI NGAY - TƯ VẤN LUÔN
  Hotline : 0969.26.90.90
YÊN TÂM MUA SẮM ONLINE
  • icon
    Bảo hành Chính Hãng an tâm sử dụng
  • icon
    Giao hàng Miễn phí
    Đảm bảo hàng Chính Hãng chất lượng cao
    Giao hàng Nhanh Chóng - Nhận hàng Nhanh
    Sản phẩm được Kiểm Định Chất Lượng Theo Tiêu Chuẩn
    Hỗ trợ 24/7: 0969.26.90.90
Phụ kiện cần mua kèm cùng Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - SHG1500F1140
Lọc Nước Đầu Nguồn UF Sakura
6.285.000 VNĐ 6.785.000 VNĐ
Chọn mua
Bộ chuyển mạch phao bơm tự động PHAOCM.2P
700.000 VNĐ 800.000 VNĐ
Chọn mua
Thông số kỹ thuật của bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - HG2000F1140
Tên sản phẩm Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng
Mã sản phẩm  SHG1500F1140D
Nhãn hiệu SHG
Kiểu dáng Bồn tròn đứng
Chất liệu  Inox SUS304
Đường kính 1140 mm
Chiều cao cả chân mm
Chiều rộng cả chân mm
Đặc điểm nổi bật của bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng
Đột phá công nghệ mới hàng đầu thế giới
Vật liệu cao cấp - Inox 304 siêu bền
Vật liệu Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - SHG1500F1140
Thiết kế chân đế siêu vững chãi
Chân Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - SHG1500F1140
Bồn Inox Sơn Hà Xanh được dàn trải từ tấm inox V3 (30mm) với độ dày 1.8mm vượt trội hơn hẳn so với loại inox V25 thông thường. Chân đế được thiết kế ôm trọn vừa khít thân bồn giúp bồn đứng vững, không bị nghiêng lật, hạn chế tối đa tình trạng gãy chân, sập bồn.
Thiết kế lốc 5 gân kép phân bổ đều trên thân bồn
Tại sao nên mua bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng tại Sonha.net.vn?
Địa chỉ mua Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng - SHG1500F1140
Khách hàng mua bồn Inox Sơn Hà Xanh SHG 1500L đứng tại Sonha.net.vn sẽ được nhận các đặc quyền:
- Bồi hoàn 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái, hàng kém chất lượng
- Hỗ trợ tư vấn mua hàng, vận chuyển tận nơi và lắp đặt hoàn toàn MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC
- Đội ngũ kỹ thuật tay nghề cao, sẵn sàng hỗ trợ mọi lúc mọi nơi
Tin vui tới khách hàng sẽ có cơ hội nhận ƯU ĐÃI HẤP DẪN LÊN TỚI 17%  khi đặt hàng NGAY HÔM NAY!