Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng - SHG1000F960
(0 đánh giá)
Giá thị trường: 3.830.000đ
Giá khuyến mại miền Bắc: 3.190.000đ
Tiết kiệm : -17%
Giá khuyến mại miền Nam: Liên hệ
  • Nhãn hiệu: SHG
  • Model: SHG1000F960D
Tình trạng : CÒN HÀNG
KHUYẾN MÃI
  • Voucher 500K khi mua thêm lọc nước đầu nguồn UF
  • Voucher 300K khi mua thêm chậu và vòi rửa bát với đơn hàng từ 3 Tr đồng
  • Voucher 300K khi mua thêm bếp điện từ đôi
  • Voucher 200K khi mua thêm bình nóng lạnh
  • Miễn phí vận chuyển toàn quốc
  • Áp dụng cho khách hàng gọi điện, đến trực tiếp hoặc chat!
GỌI NGAY - TƯ VẤN LUÔN
  Hotline : 0969.26.90.90
YÊN TÂM MUA SẮM ONLINE
  • icon
    Bảo hành Chính Hãng an tâm sử dụng
  • icon
    Giao hàng Miễn phí
    Đảm bảo hàng Chính Hãng chất lượng cao
    Giao hàng Nhanh Chóng - Nhận hàng Nhanh
    Sản phẩm được Kiểm Định Chất Lượng Theo Tiêu Chuẩn
    Hỗ trợ 24/7: 0969.26.90.90
Phụ kiện cần mua kèm cùng Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng - SHG1000F960
Lọc Nước Đầu Nguồn UF Sakura
6.285.000 VNĐ 6.785.000 VNĐ
Chọn mua
Bộ chuyển mạch phao bơm tự động PHAOCM.2P
700.000 VNĐ 800.000 VNĐ
Chọn mua
Thông số kỹ thuật của bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng - SHG1000F960
Thông số kỹ thuật https://www.sonha.net.vn/bon-nuoc-inox-son-ha-xanh-shg-1000l-dung-shg1000f960.html
Tên sản phẩm Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng
Mã sản phẩm  SHG1000F960D
Nhãn hiệu SHG
Kiểu dáng Bồn tròn đứng
Chất liệu  Inox SUS304
Đường kính 960 mm
Chiều cao cả chân 1800 mm
Chiều rộng cả chân 1110 mm
Đặc điểm nổi bật của bồn Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng
Đột phá công nghệ mới hàng đầu thế giới
Vật liệu cao cấp - Inox 304 siêu bền
Vât liệu chất lương cao
Thiết kế chân đế siêu vững chãi
Chân Bồn nước Inox Sơn Hà Xanh SHG 1000L đứng
Bồn Inox Sơn Hà Xanh được dàn trải từ tấm inox V3 (30mm) với độ dày 1.8mm vượt trội hơn hẳn so với loại inox V25 thông thường. Chân đế được thiết kế ôm trọn vừa khít thân bồn giúp bồn đứng vững, không bị nghiêng lật, hạn chế tối đa tình trạng gãy chân, sập bồn.